•°¤*(¯`°• CTH 52 •°´¯)*¤°•Trang chủ

★*--*[»»-»-(¯`v´¯)-»*** ]º°(¯`•We Belong Together•´¯)[«-(¯`v´¯)-«-«« ]★*--*★

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
GingHunter (269)
ut'_anh (113)
james_ken (91)
Admin (84)
NPTT_CTH52 (73)
ThanhTri (45)
x-men (28)
269 Số bài - 32%
113 Số bài - 14%
91 Số bài - 11%
84 Số bài - 10%
73 Số bài - 9%
64 Số bài - 8%
50 Số bài - 6%
45 Số bài - 5%
28 Số bài - 3%
13 Số bài - 2%
Thống kê bài gửi
Mới nhất
HOT HOT HOT!!! Ai thích VIRUS thì vào đây Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Ưu nhược điểm các ngôn ngữ lập trình và sự lựa chọn Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Ôi Guitar âm thanh tuyệt vời!!! Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
CTH Idol Mỗi tuần 1 nhân vật [ Tuần 1] Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
[Help]Crack Win 7 an toàn và hiệu quả Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Need For Speed Hot Pursuit Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Chuyên gia bảo dưỡng hệ thống: TuneUp Utilities 2011 new!!! Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Britain's Got Talent !!! Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Anh Khác Hay Em Khác - Khắc Việt Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Các bước phù phép thành ác quỷ chính hiệu trong đêm Halloween Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Tại sao sinh viên thi rớt . Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
HOT HOT HOT!!!! Máy tính xách tay mạnh giá rẻ cho các bạn bạn sinh viên!!!!! Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
giai CHUONG II....vi d 1 do ............... Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
cách crack win 7 dành cho những ai đang sử dung win ko bản quyền Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master
Ai là người đẹp trai nhất..!! Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Master

Share | 

Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
GingHunter
V.i.p
V.i.p
GingHunter

Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyMon Sep 26, 2011 8:47 pm

Mình ăn ở có đức quá hay sao đó. Bị dằn mặt nhiều quá đi. Giống như chỉ có admin với ăn mày, sun là ủng hộ còn nhiêu là "chặt chém" thê thảm. Áp lực quá lớn khiến không thể ở lại đây tham gia được nữa. Mình sẽ về quê hương cũ của mình. Rảnh ghé qua chơi!!! Nhưng hok comment lại được đâu. Blog phần mềm của mình mà. Phần mềm toàn là bản quyền, dạng Portable. Trang bằng tiếng anh(do bạn thân người mỹ cùng làm).

P/s: Chúc mọi người vui vẻ!!! GingHunter xin cáo biệt!!!!!
Trang của mình đây: baltagy.blogspot.com
Hi vọng 4r ngày càng phát triển.
NPTT_CTH52
Member
Member
NPTT_CTH52

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyMon Sep 26, 2011 10:29 pm

Có nhất thiết fải làm zậy ko??? AE chỉ góp ý thui !!! Tự ái chú cao wá!!! What the fuck What the fuck What the fuck
smileofsunny
Member
Member
smileofsunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyMon Sep 26, 2011 10:54 pm

Cái vụ giè thế. Đứa lào đứa lào chặt chém chú La hét Để anh chém hết La hét

Đông đúc lúc nhúc vô anh chém từng thằng La hét

Thực sự mà nói chú đem con bỏ chợ xem có đáng vs cái chức vụ mình đang làm hk. Thử hỏi có 1 vài chuyện đó mà rút lui thì chú có thấy có lỗi vs những gì ku ẹc min đã kì vọng ko ? Rồi sau này thì thế nào ra khi làm áp lực công việc rồi mọi thứ đè lên chú chú có dám nói chú từ bỏ ko? Bạn tớ ko ai thế đâu nhá. Chán

Góp ý chú. Ko ai có ý chém chú cả đâu. Vì chú đôi khi nguyên tắc quá. Forum toàn mem lớp thôi. AE ta vui là chính mà He he
Có kỉ luật thì mới có trật tự. Nhưng quá cứng ngắt như thế thì đâm quá ko có tình ng. Chú nhìn Anh Luyện thì thấy đấy. Vì cái nguyên tắc luật nhà nước mà anh ấy thoát cái cảnh bị đem ra trường bắn cho cao thủ CF SA SF CS tập headshot thấy chưa?

Thôi anh nói tới đây thôi. Về lại hay ko tùy chú nhưng ta mong là chú sẽ về lại vs cái chức vị của mềnh. Tri thức

Chào chú Ging. Ta lặn tiếp đây. Đi tắm cái đã học hành làm việc sáng h mới đc tắm Tắm
GingHunter
V.i.p
V.i.p
GingHunter

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyTue Sep 27, 2011 9:14 am

Sun hiểu sai rồi!!! Việc mình ra đi vì phong cách post bài của mình có thể không phù hợp với các mem khác. Vì vậy nên mới ra đi. Chứ chuyện các mem có "chặt chém" như thế nào thì mình cũng bình thường thôi. Vì mình đã nói nhà mình xây bằng vật liệu cũng như công nghệ mới mà. EVG 3D đó. Lên google mà tìm ha!!!!

P/s: Sẽ làm 1 cuộc bỏ phiếu xem các mem có thích mình ở lại không. Nếu như các mem không thích thì thôi vậy!!! Đúng không Sun!!!
james_ken
Moderator™
Moderator™
james_ken

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyTue Sep 27, 2011 1:11 pm

làm hơi qua rồi đó ging , ko ai mún ging đi đâu j hãy suy nghĩ lại đi
ut'_anh
Nâng Cao
Nâng Cao
ut'_anh

Bài gửiTiêu đề: 543534   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyTue Sep 27, 2011 2:53 pm

theo tui ha':
............................................
......................................
............................................
...................................
........................................................
Mục này nên chuyển sang mục tố cáo vi phạm / bức súc ...
Nhầm rùi thì phải?
x-men
Member
Member
x-men

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyTue Sep 27, 2011 7:28 pm

Hay hay hay. Đi đâu zây Ging? What the fuck Có chỗ nào zui hơn chỗ này nữa ha? What the fuck Giới thiệu ta một miếng đi. Tức . Uhm cái bà lùm xùm. Có gì ta và Ging từ từ trao đổi, có vũ khí ta mới tặng mà còn sợ ha? Tri thức Được.
Tặng cho Ging cái mới.
(*)xxxxxxxxxxxxx////////////////////////////////////////////////////////>
OK nhé. Ủng hộ cho Ging một phiếu.
Gio'
Member
Member
Gio'

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyTue Sep 27, 2011 7:55 pm

Cái gì vậy ta. Ae nào chơi ác thế. Người ta đang đóng góp tích cực cho diễn đàn này, sao lại nói thế. Bình tĩnh lại GingHunter. Ta cũng ủng hộ cho GingHunter một phiếu. Cố gắng lên nhé.
mr.simple.cold

mr.simple.cold

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyWed Sep 28, 2011 11:07 am

Uh. Ở lại và ra đi. Cao Thái Sơn hát cũng hay đấy chứ. Nhưng bài của Kim Hạnh viết chẳng hay tí nào. Hãy ở lại mà làm đầy tớ trung thành. Cho Kim Hạnh một phiếu.Cố gắng hen.
ThanhTri
Member
Member
ThanhTri

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! EmptyFri Sep 30, 2011 9:35 am

Đó chĩ là 1 cơn gió thổi qua thôi mà, đừng quan trọng hóa vấn đề như vậy. Diễn lại đang đông vui mà, suy nghĩ nhiều chi cho mệt. Việt Nam mình số lượng đi trước chất lượng đi sau mà, đâu phải 1 riêng ai chĩ thế What the fuck . Đang hành quân ào ạt, khí thế ngút trời thế mà lại lui binh gữa chừng ư ? Đừng nói là chém mỏi tay rồi đột nhiên ngộ đạo "quay đầu lại là bờ nhé". Điều đó là quá muộn rồi La hét La hét . Vì vậy hãy tiếp tục đi, 10 phiếu ũng hộ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!   Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!! Empty

Thông báo đặc biệt(có thể làm anh em vui)!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Biệt đội chuột lang!!!!
» Gỡ tận gốc Windows 8 ra khỏi hệ thống
» Chuyên gia bảo dưỡng hệ thống: TuneUp Utilities 2011 new!!!
» Cách tiết kiệm thời gian đọc gmail và tránh mất thông tin quan trọng từ gmail lớp.
Trang 1 trong tổng số 1 trang