•°¤*(¯`°• CTH 52 •°´¯)*¤°•Trang chủ

★*--*[»»-»-(¯`v´¯)-»*** ]º°(¯`•We Belong Together•´¯)[«-(¯`v´¯)-«-«« ]★*--*★

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
GingHunter (269)
ut'_anh (113)
james_ken (91)
Admin (84)
NPTT_CTH52 (73)
ThanhTri (45)
x-men (28)
269 Số bài - 32%
113 Số bài - 14%
91 Số bài - 11%
84 Số bài - 10%
73 Số bài - 9%
64 Số bài - 8%
50 Số bài - 6%
45 Số bài - 5%
28 Số bài - 3%
13 Số bài - 2%
Thống kê bài gửi
Mới nhất
HOT HOT HOT!!! Ai thích VIRUS thì vào đây cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Ưu nhược điểm các ngôn ngữ lập trình và sự lựa chọn cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Ôi Guitar âm thanh tuyệt vời!!! cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
CTH Idol Mỗi tuần 1 nhân vật [ Tuần 1] cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
[Help]Crack Win 7 an toàn và hiệu quả cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Need For Speed Hot Pursuit cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Chuyên gia bảo dưỡng hệ thống: TuneUp Utilities 2011 new!!! cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Britain's Got Talent !!! cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Anh Khác Hay Em Khác - Khắc Việt cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Các bước phù phép thành ác quỷ chính hiệu trong đêm Halloween cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Tại sao sinh viên thi rớt . cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
HOT HOT HOT!!!! Máy tính xách tay mạnh giá rẻ cho các bạn bạn sinh viên!!!!! cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
giai CHUONG II....vi d 1 do ............... cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
cách crack win 7 dành cho những ai đang sử dung win ko bản quyền cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master
Ai là người đẹp trai nhất..!! cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Master

Share | 

cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
james_ken
Moderator™
Moderator™
james_ken

cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn    cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  EmptySat Sep 24, 2011 8:38 pm

1)các hot boys , hot girls , ai thấy tự tin vào sắc đẹp trời cho của mình thi nhớ đăng kí nha mình rất mong chờ lớp mình có người thi đó , mình sẽ vận động lớp cổ vũ hết mìnhcuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  3630314092 cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  3630314092 cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  3630314092

2)ngày 2/10 là ngày kỉ niệm thành lập trường , cũng là ngày khai giảng , bạn nào muốn có khả năng nhảy , hát , hay có năng khiếu nào khác về văn nghệ , nhớ đăng ký tham gia nha

Đây là sự thật chứ ko phải chém gió đâu nha
ăn mày đại gia
Member
Member
ăn mày đại gia

cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn    cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn  EmptyTue Sep 27, 2011 4:07 pm

chú tự xử lun đi anh có tài chém gió thôi

cuộc thi ngôi sao học đường săp tổ chức rồi bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Ngồi mòn cả đá !!!
» Chúc Mứng Sinh Nhật NPTT
Trang 1 trong tổng số 1 trang