•°¤*(¯`°• CTH 52 •°´¯)*¤°•Trang chủ

★*--*[»»-»-(¯`v´¯)-»*** ]º°(¯`•We Belong Together•´¯)[«-(¯`v´¯)-«-«« ]★*--*★

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
GingHunter (269)
ut'_anh (113)
james_ken (91)
Admin (84)
NPTT_CTH52 (73)
ThanhTri (45)
x-men (28)
269 Số bài - 32%
113 Số bài - 14%
91 Số bài - 11%
84 Số bài - 10%
73 Số bài - 9%
64 Số bài - 8%
50 Số bài - 6%
45 Số bài - 5%
28 Số bài - 3%
13 Số bài - 2%
Thống kê bài gửi
Mới nhất
HOT HOT HOT!!! Ai thích VIRUS thì vào đây làm rõ trước khi khóa bài Master
Ưu nhược điểm các ngôn ngữ lập trình và sự lựa chọn làm rõ trước khi khóa bài Master
Ôi Guitar âm thanh tuyệt vời!!! làm rõ trước khi khóa bài Master
CTH Idol Mỗi tuần 1 nhân vật [ Tuần 1] làm rõ trước khi khóa bài Master
[Help]Crack Win 7 an toàn và hiệu quả làm rõ trước khi khóa bài Master
Need For Speed Hot Pursuit làm rõ trước khi khóa bài Master
Chuyên gia bảo dưỡng hệ thống: TuneUp Utilities 2011 new!!! làm rõ trước khi khóa bài Master
Britain's Got Talent !!! làm rõ trước khi khóa bài Master
Anh Khác Hay Em Khác - Khắc Việt làm rõ trước khi khóa bài Master
Các bước phù phép thành ác quỷ chính hiệu trong đêm Halloween làm rõ trước khi khóa bài Master
Tại sao sinh viên thi rớt . làm rõ trước khi khóa bài Master
HOT HOT HOT!!!! Máy tính xách tay mạnh giá rẻ cho các bạn bạn sinh viên!!!!! làm rõ trước khi khóa bài Master
giai CHUONG II....vi d 1 do ............... làm rõ trước khi khóa bài Master
cách crack win 7 dành cho những ai đang sử dung win ko bản quyền làm rõ trước khi khóa bài Master
Ai là người đẹp trai nhất..!! làm rõ trước khi khóa bài Master

Share | 

làm rõ trước khi khóa bài

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
james_ken
Moderator™
Moderator™
james_ken

làm rõ trước khi khóa bài Empty
Bài gửiTiêu đề: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 9:59 pm

bạn ging nè nếu bạn biết rõ nguồn góc copy bài của người khác thì hẳng khóa , nếu ko thì đưng khóa ok, vì nếu thật sự đấy là công sức của người khác post bài mà bạn khóa thế có hơi qua đáng
GingHunter
V.i.p
V.i.p
GingHunter

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 10:05 pm

Đọc quy định post bài của mình đi nha!!! Mình chẳng làm căng ai khi người đó không vi phạm!!!! Mình khóa bài bạn vì hình ảnh không rõ ràng theo như quy định thôi!!!!

Và mình biết link bài viết nên mình mới dám nói chứ bạn!!!

Link đây:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Bài viết này được viết vào ngày 20/9/2011. Không lẽ bạn định nói tư tưởng lớn gặp nhau!!! Đâu có sự trùng hợp đến từng cm thế bạn.

Các bạn khác cũng vào cho ý kiến đi nha!!! Và Khoa Ovaner phải có mặt đó!!!!

P/s: Nếu như mình nói sai thì mình sẵn sàng lập topic xin lỗi và mở khóa bài bạn lại!!!!
james_ken
Moderator™
Moderator™
james_ken

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 10:22 pm

lần này mình chịu khóa bài ,ko ngờ giống nhau đến thế bài này được trưởng phong lập trình web của fpt chuyên viên Ngô Minh thuận viết tại diễn đàng công nghệ nouvelle technologie tại pháp vào 10/8/2011 nếu ko tin mình sẽ post nguyên văn tài liệu này bằng tiếng pháp cho moi người cùng xem
GingHunter
V.i.p
V.i.p
GingHunter

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 10:29 pm

james_ken đã viết:
lần này mình chịu khóa bài ,ko ngờ giống nhau đến thế bài này được trưởng phong lập trình web của fpt chuyên viên Ngô Minh thuận viết tại diễn đàng công nghệ nouvelle technologie tại pháp vào 10/8/2011 nếu ko tin mình sẽ post nguyên văn tài liệu này bằng tiếng pháp cho moi người cùng xem

Một lần nữa bạn lại mắc sai xót trong việc biện hộ!!! Thứ nhất Windows 8 mới ra mắt gần đây thì vào tháng 8 sao có ai lại có thể biết được màn hình đăng nhập của Windows 8 ra sao mà làm tool chuyển đổi cho Win XP!!!! Thật không thể tưởng tượng được!!! Thứ 2, các tool bạn đưa ra trong bài được post lên các host từ tháng 9 năm 2011 thì làm sao có thể đưa vào 1 bài viết ở tháng 8!!!! Cẩn thận nhé bạn!!!!
smileofsunny
Member
Member
smileofsunny

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 10:56 pm

Lau mồ hôi Ko cãi nhau. Post bị trùng thì mod xử lý để khỏi loãng box. Đúng theo chức trách.
P/S khi xóa hay khóa bài người khác phải thông báo rõ ràng nhé. Rút kinh nghiệm
He he Phải làm mod như ta dân chúng mới nể Cười Anh sunny pro quá. Anh sunny talent quá He he
GingHunter
V.i.p
V.i.p
GingHunter

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySat Sep 24, 2011 11:01 pm

smileofsunny đã viết:
làm rõ trước khi khóa bài 4049437655 Ko cãi nhau. Post bị trùng thì mod xử lý để khỏi loãng box. Đúng theo chức trách.
P/S khi xóa hay khóa bài người khác phải thông báo rõ ràng nhé. Rút kinh nghiệm
làm rõ trước khi khóa bài 702243357 Phải làm mod như ta dân chúng mới nể làm rõ trước khi khóa bài 3268751438 Anh sunny pro quá. Anh sunny talent quá làm rõ trước khi khóa bài 702243357

Hey sun!!! đây không phải chổ tự kĩ nhá!!! Cái gì đúng mình nói thôi!!!
Còn nữa: Khi khóa bài đã thông báo rõ và đã ghi lý do!!!
Sun không biết mà còn lên tiếng như vậy khác gì đi spam(mà hình như đúng là spam)!!!
ThanhTri
Member
Member
ThanhTri

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài EmptySun Sep 25, 2011 1:51 pm

Riêng mình thì mình nể cái khoản tự sướng của sunny đấy làm rõ trước khi khóa bài 3630314092
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm rõ trước khi khóa bài   làm rõ trước khi khóa bài Empty

làm rõ trước khi khóa bài

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Cần xem xét nội dung trước khi Post bài!!!
» Khoa vào xem tí
» [ẢNH VUI] Sách giáo khoa của học sinh Việt Nam.
Trang 1 trong tổng số 1 trang